EDUCATION
Featured Story
SHINDANO LA USOMAJI KITABU
TAMSYA kwa kushirikiana na REHEMA WAKFU inakuletea SHINDANO LA USOMAJI KITABU
Announcements, events and stories from TAMSYA branches across Tanzania.
EDUCATION
TAMSYA kwa kushirikiana na REHEMA WAKFU inakuletea SHINDANO LA USOMAJI KITABU
Dawa'ah And Education
Uongozi wa TAMSYA mkoani morogoro umefanikiwa kukaa kikao na uongozi wa bakwata kujadili masuala ya vijana wa kiislam mkoani hapo
Read more
Community Outreach
Community Outreach
TAMSYA kwa kushirikiana na AMUCK inakualika kwenye East African Leadership Summit 2026,
Read more
Women Wing
Mkoa wa Katavi imehitimusha maadhimisho ya Hijab Day 2026
Read more
Women Wing
Kilele cha Maadhimisho ya wiki ya Hijab Mkoa wa Pwani, Zone A
Read more
Women Wing
Mkoa wa Mbeya, umeadhimisha Siku ya Hijab Kimkoa kwa kishindo katika Wilaya ya Chunya.
Read moreNo articles in this category yet.